Màn hình Samsung LU28R550UQEXXV (28 inch/4K/LED/IPS/300cd/m²/HDMI+DP/60Hz/4ms/HDR10)
Nhãn hiệu: Samsung | Xem thêm các sản phẩm Màn hình máy tính của Samsung
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn hình Samsung LU28R550UQEXXV (28 inch/4K/LED/IPS/300cd/m²/HDMI+DP/60Hz/4ms/HDR10)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn hình Samsung LU28R550UQEXXV (28 inch/4K/LED/IPS/300cd/m²/HDMI+DP/60Hz/4ms/HDR10)
Thương hiệu Samsung
Tên sản phẩm LU28R550UQEXXV
Màu vỏ Xanh đen và xám
Phân khúc Văn phòng, giải trí
MÀN HÌNH
Kích thước màn hình 28 inch
Phủ bề mặt chống lóa / phủ cứng 3H
Đèn nền W-LED
Độ phân giải 3840 x 2160
Tần số quét 60 Hz
Góc nhìn 178° (H) / 178° (V)
Màu màn hình 1 tỷ màu
Độ sáng 300 cd/m2
Độ tương phản 1000:1
Tỉ lệ màn hình 16:9
Thời gian phản ứng 4 ms (GTG)
Tấm nền IPS
Độ cong 0
Loại màn hình UHD
Công nghệ khác HDR 10
KẾT NỐI
D-Sub 0
HDMI 1 x HDMI 2.0 / 1 HDMI 1.4
DisplayPort 1 x DP 1.2
DVI 0
USB 0
NGUỒN
Dòng điện 100 - 240 VAC, 50/60Hz
Công suất 0.5 W (chế độ tắt)
45 W (tối đa)
TIỆN ÍCH
Điều chỉnh chân đế Chiều cao lớn nhất
Ngả (-2° đến 15°)
Xoay ngang (0°đến 0°)
Xoay dọc (0° đến 0°)
Tương thích VESA 75 x 75 mm