Màn hình Samsung LS24R350 (23.8 inch/FHD/LED/IPS/250cd/m²/HDMI+VGA/75Hz/5ms) - Bảo hành chính hãng 24 tháng
Nhãn hiệu: Samsung | Xem thêm các sản phẩm Màn hình máy tính của Samsung
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn hình Samsung LS24R350 (23.8 inch/FHD/LED/IPS/250cd/m²/HDMI+VGA/75Hz/5ms) - Bảo hành chính hãng 24 tháng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn hình Samsung LS24R350 (23.8 inch/FHD/LED/IPS/250cd/m²/HDMI+VGA/75Hz/5ms) - Bảo hành chính hãng 24 tháng
Thông số sản phẩm
Screen Size (Class): 24 inch
Flat / Curved : Phẳng
Active Display Size (HxV) (mm)527.04mm x 296.46mm
Tỷ lệ khung hình16:9
Tấm nền : IPS
Độ sáng: 250cd/㎡
Tỷ lệ Tương phản Mega
Độ phân giải 1,920 x 1,080
Thời gian đáp ứng 5 (GTG)
Góc nhìn (H/V) 178°/178°
Hỗ trợ màu sắc 16.7M
Tần số quét 75Hz
Mở Rộng Không Gian Trải Nghiệm
Nét đẹp đến từ sự tinh giản. Từng chi tiết được kiến tạo một cách tinh tế, màn hình phẳng Samsung 24 inch mang đến phong cách thật sự khác biệt đầy tinh tế. Thiết kế tối giản với ba cạnh không viền kết hợp cùng chân đế chữ Y cho trải nghiệm hình ảnh liền mạch không gián đoạn ngay cả khi sử dụng 2 màn hình cùng lúc.
Liền Mạch Không Gián Đoạn
Tối Ưu Từng Màn Game
Chuyển Động Mượt Mà và Sắc Nét
Với tốc độ làm mới đạt 75Hz siêu nhanh, LS24R350 hiển thị rõ nét mọi chuyển động. Không còn tình trạng giựt hình hay hiệu ứng bóng mờ, giờ đây bạn thỏa thích thưởng thức từng khung cảnh của bộ phim hay video yêu thích, tận hưởng các trận game kịch tính một cách mượt mà và sống động đến khó tin.