Màn hình máy tính LG 29WP500-B 29 inch FullHD 75Hz FreeSync
Nhãn hiệu: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn hình máy tính của LG
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn hình máy tính LG 29WP500-B 29 inch 2K QHD 75Hz FreeSync
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn hình máy tính LG 29WP500-B 29 inch FullHD 75Hz FreeSync
Thương hiệu LG
Tên sản phẩm 29WP500-B
Màu vỏ Đen
MÀN HÌNH
Kích thước màn hình 29 inch
Xử lý bề mặt Chống lóa
Độ phân giải 2560 x 1080
Tần số quét 75 Hz
Góc nhìn 178º(R/L), 178º(U/D)
Độ sáng 200 cd/m²
Tỉ lệ tương phản 1000:01:00
Tỉ lệ màn hình 21:09
Thời gian phản ứng 5ms (GTG)
Tấm nền IPS
Công nghệ khác Freesync
KẾT NỐI
D-Sub 0
HDMI 2
DisplayPort 0
USB 0
KÍCH THƯỚC, TRỌNG LƯỢNG
Kích thước (Cao x rộng x dày) 688.5 x 313.4 x 76.9 mm