Màn Hình LG 29WN600W 29" IPS 75Hz Freesync HDR UWFHD Chính Hãng
Nhãn hiệu: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn hình máy tính của LG
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn Hình LG 29WN600-W 29" IPS 75Hz Freesync HDR UWFHD - Chính Hãng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn Hình LG 29WN600W 29" IPS 75Hz Freesync HDR UWFHD Chính Hãng
Màn Hình LG 29WN600-W (2560 x 1080/IPS/75Hz/5 ms/FreeSync)
- Kích thước: 29" (2560 x 1080), Tỷ lệ 21:9
- Tấm nền IPS, Góc nhìn: 178 (H) / 178 (V
- Tần số quét: 75Hz , Thời gian phản hồi 5 ms
- Cổng hình ảnh: 1 x DisplayPort 1.2, 2 x HDMI
- Bảo hành chính hãng 24 tháng
Nâng cao thiết bị văn phòng tại nhà của bạn
Tăng trải nghiệm của bạn với MAXXAUDIO®
Một trải nghiệm nội dung với một âm thanh phong phú và hình ảnh mượt mà. MAXXAUDIO cung cấp âm thanh nổi với hai kênh ở mức 7W mỗi kênh, làm phong phú thêm trải nghiệm chơi trò chơi và nội dung video của bạn.
Phản xạ nhanh hơn với đối thủ
Thông số kĩ thuật
Thương hiệu : LG
Thông tin chung
Kích thước : 29"
Độ phân giải : 2560 x 1080 ( 21:9 )
Tấm nền : IPS
Tần số quét : 75Hz
Thời gian phản hồi : 5 ms
Kiểu màn hình : Màn hình phẳng
Công nghệ đồng bộ : FreeSync
Độ sáng : 250 cd/m2
Góc nhìn : 178 (H) / 178 (V)
Bề mặt : Màn hình chống lóa
Cổng xuất hình : 2 x HDMI , 1 x DisplayPort 1.2
Khối lượng : 4.2 Kg
Phụ kiện đi kèm : HDMI Cable, Power Cord
Loa : có
Kích thước sản phẩm : 4710 68.83 40.66 20.82
𝐂𝐨𝐦𝐛𝐚𝐭 𝐏𝐂 𝐆𝐚𝐦𝐢𝐧𝐠 𝐆𝐞𝐚𝐫
Website : https://combatgaming.vn
Vị trí Showroom : https://bit.ly/31hU6Rc
Địa chỉ : 35 Lê Văn Phẩm - Phường 6 - Tp Mỹ Tho - Tiền Giang
Call : 0907339937 Mr Cường
Giá HIT
Liên kết: Xịt khoáng 4 in 1 Yehwadam Revitalizing All in One Mist The Face Shop (120ml)