Màn hình máy tính LG 24MP59G-P 24" FHD 5ms 75Hz FreeSync IPS - Hàng Chính Hãng-
Nhãn hiệu: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn hình máy tính của LG
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn hình máy tính LG 24MP59G-P 24" FHD 5ms 75Hz FreeSync IPS - Hàng Chính Hãng-
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn hình máy tính LG 24MP59G-P 24" FHD 5ms 75Hz FreeSync IPS - Hàng Chính Hãng-
Màn hình máy tính LG 24MP59G-P 24" FHD 5ms 75Hz FreeSync IPS
Chuyển động mượt mà với 1ms Motion Blur Reduction
Công nghệ AMD FreeSync™
Đa dạng các tính năng chơi game: Chế độ DAS
Tính năng chơi game: Cân bằng tối Black Stabilizer
Chế độ Game Mode
Thiết kế mạnh mẽ
Thông số kỹ thuật
Kích thước: 24 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: AH IPS
Độ tương phản: 1000:1(điển hình)
Độ sáng: 250(Điển hình), 200(Tối thiểu) cd/m2
Độ màu Gamut: sRBG over 99%