Màn hình LG 38GN950-B 38" Nano IPS 2K 160Hz Oc G-Sync HDR 400 - LG 38GN950 - Hàng Chính Hãng
Nhãn hiệu: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn hình máy tính của LG
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn hình LG 38GN950-B 38" Nano IPS 2K 160Hz Oc G-Sync HDR 400 - LG 38GN950 - Hàng Chính Hãng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn hình LG 38GN950-B 38" Nano IPS 2K 160Hz Oc G-Sync HDR 400 - LG 38GN950 - Hàng Chính Hãng
TÍNH NĂNG NỔI BẬT
Loại màn hình: Cong
Tỉ lệ: 21:9
Kích thước: 38 inch
Tấm nền: Nano IPS
Độ phân giải: WQHD(3840 x 1600)
Tốc độ làm mới: 144Hz , 160Hz (OC)
Hiển thị màu : 1.07 tỷ màu
Thời gian đáp ứng: 1ms
Cổng kết nối: HDMI, DisplayPort, USB, Headphone Out
Phụ kiện: Cáp nguồn, Cáp DisplayPort, Cáp HDMI
GIỚI THIỆU SẢN PHẨM
UltraGear Gaming Monitor
Hãy là người xoay chuyển tình thế
LG UltraGear™, thiết bị mạnh nhất giúp bạn chiến thắng, để bạn có thể đảm bảo thắng lợi vinh quang.
Nano IPS 1ms
Màn hình chơi game trong mơ của bạn
IPS 1ms (GtG)
Giành chiến thắng với tốc độ đáng kinh ngạc
Nano IPS & HDR 600
Cảm nhận chiến trường với màu sắc trung thực
Ép xung 160Hz
Trải nghiệm chơi game mượt mà
Tốc độ siêu nhanh 160Hz (Ép xung) cho phép người chơi game nhìn khung hình tiếp theo nhanh hơn và hình ảnh hiển thị mượt mà hơn. Những người chơi game thi đấu có thể phản ứng với đối thủ nhanh hơn và nhắm mục tiêu dễ dàng.
Hỗ trợ G-Sync®
Tương thích với G-SYNC® với chứng nhận của NVIDIA
Công nghệ AMD FreeSync™ Premium Pro
Rõ ràng hơn, mượt mà hơn và nhanh hơn
Màn hình cong UltraWide™ QHD+
Chiến trường chân thực hơn
Tỷ lệ khung hình 21:9 kết hợp với màn hình cong là thiết kế tối ưu để chơi game: người chơi game có thể xem nhiều thông tin hơn trên màn hình trò chơi FPS cho những trò chơi sinh tồn tràn ngập trong cảnh chơi game rộng và nổi bật về lợi thế chiến lược trên màn hình lớn tới 37,5"