[Mã ELLGHOT giảm 7% đơn 5TR] Màn hình LG 29WP500-B 29'' 21:9 UltraWide™ IPS 75Hz FHD AMD FreeSync™
Nhãn hiệu: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn hình máy tính của LG
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn hình LG 29WP500-B 29'' 21:9 UltraWide™ IPS 75Hz FHD AMD FreeSync™
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [Mã ELLGHOT giảm 7% đơn 5TR] Màn hình LG 29WP500-B 29'' 21:9 UltraWide™ IPS 75Hz FHD AMD FreeSync™
Thông tin nổi bật:
29-inch UltraWide™ Full HD
IPS với sRGB 99% (điển hình)
HDR10
AMD FreeSync™
Điều khiển trên màn hình
Hiển thị 29" UltraWide™ Full HD
Nâng Tầm Thiết Bị cho Phòng Làm Việc Tại Nhà
Xem Nhiều Nội Dung Xếp Cạnh Nhau
HDR10
Độ tương phản chi tiết
IPS với sRGB 99% (điển hình)
Màu sắc chân thực và góc nhìn rộng
Điều khiển trên màn hình
Điều khiển chỉ bằng vài lần bấm
Chế độ đọc sách
Giảm màu xanh, giúp mắt dễ chịu hơn
Chống nháy
Chăm Sóc Mắt
MÀN HÌNH
Kích thước (Inch): 29 Inch
Kích thước (cm): 73.0 cm
Tỷ lệ màn hình: 21:9
Kiểu tấm nền: IPS
Tỷ lệ màn ảnh: 21:09
Kích thước điểm ảnh: 0.2626 x 0.2628 mm
Độ sáng (Tối thiểu): 200 cd/m²
Độ sáng (Điển hình): 250 đơn vị
Gam màu (Tối thiểu): sRGB 90% (CIE1931)
Gam màu (Điển hình): sRGB 99% (CIE1931)
Độ sâu màu (Số màu): 16.7M
Tỷ lệ tương phản (Tối thiểu): 700:1
Tỷ lệ tương phản (Điển hình): 1000:1
Thời gian phản hồi: 5ms (GtG nhanh hơn)
Góc xem (CR≥10): 178º(R/L), 178º(U/D)
Xử lý bề mặt: Chống lóa
TÍNH NĂNG
HDR 10: Có
Hiệu ứng HDR: Có
Chống nháy: Có
Chế độ đọc sách: Có
Màu sắc yếu: Có
Super Resolution+: Có
AMD FreeSync™: Có
Cân bằng tối: Có
Đồng bộ hành động kép: Có
Crosshair: Có
Công tắc nhập tự động: Có
Tiết kiệm năng lượng thông minh: Có
ỨNG DỤNG SW
Bộ điều khiển kép: Có
Điều khiển trên màn hình (Trình quản lý màn hình LG): Có
KẾT NỐI
HDMI™: Có (2ea)
HDMI: (Độ phân giải Tối đa tại Hz) 75Hz
Tai nghe ra: Có
NGUỒN
Loại Hộp nguồn ngoài (Bộ sạc)
Ngõ vào AC: 100-240Vac, 50/60Hz
Mức tiêu thụ điện (Chế độ ngủ): Dưới 0,5W
Mức tiêu thụ điện (DC tắt): Dưới 0,3W
ĐẶC ĐIỂM CƠ HỌC
Điều chỉnh vị trí màn hình: Nghiêng
Có thể treo tường: 100 x 100 mm
KÍCH THƯỚC/KHỐI LƯỢNG
Kích thước tính cả chân đế (Rộng x Cao x Dày): 688.5 x 459.6 x 223.8 mm
Kích thước không tính chân đế (Rộng x Cao x Dày): 688.5 x 313.4 x 76.9 mm