Màn hình LG 27U631A-B.ATVQ 27" | IPS | QHD (2560x1440) | 100Hz | 5ms | HDR10 | USB Type-C - Hàng Chính Hãng
Nhãn hiệu: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn hình phổ thông của LG
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn hình LG 27U631A-B.ATVQ 27" | IPS | QHD (2560x1440) | 100Hz | 5ms | HDR10 | USB Type-C - Hàng Chính Hãng
LG 27U631A-B - Trải Nghiệm Hình Ảnh QHD Sắc Nét & Kết Nối USB-C Hiện Đại
Đặc điểm nổi bật:
  • Tốc độ làm tươi 100Hz: Cung cấp khả năng tải khung hình mượt mà, giảm thiểu hiện tượng xé hình so với màn hình 60Hz truyền thống.
  • Kết nối USB Type-C: Hỗ trợ truyền tải hình ảnh chất lượng cao và sạc thiết bị ngoại vi (15W) chỉ với một sợi cáp duy nhất, giúp bàn làm việc gọn gàng hơn.
Tính năng hỗ trợ tối ưu:
  • Dynamic Action Sync: Giảm độ trễ đầu vào giúp bạn nắm bắt mọi khoảnh khắc trong thời gian thực.
  • Black Stabilizer: Tự động làm sáng các vùng tối trong game để bạn dễ dàng phát hiện đối thủ.
Giá RURI
Thông tin chi tiết
Sản phẩm có được bảo hành không?
Hình thức bảo hànhĐiện tử
Thời gian bảo hành12 Tháng
Thương hiệuLG
Xuất xứ thương hiệuTrung Quốc
Kết nối1 x HDMI, 1 x USB-C (Hỗ trợ DisplayPort Alt Mode, PD 15W), 1 x Headphone Out.
Độ tương phản1000:1 (Typ.).
Góc nhìn 178º (Phải/Trái), 178º (Lên/Xuống).
Xuất xứ (Made in)Hàn Quốc
Độ phân giải2560 x 1440 pixels
Thời gian đáp ứng5ms (GtG at Faster).
Tốc độ làm tươi100Hz.