Màn hình LG 27BA400-B 27" | IPS | Full HD (1920x1080) | 100Hz | 5ms | Thiết kế 3 cạnh không viền | Bảo vệ mắt - Hàng Chính Hãng
Nhãn hiệu: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn hình phổ thông của LG
LG 27BA400-B - Màn Hình Văn Phòng 27 Inch Hiện Đại, Nâng Cao Hiệu Suất LG 27BA400-B là dòng màn hình văn phòng thế hệ mới, kết hợp giữa kích thước màn hình lớn 27 inch và công nghệ hiển th...
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn hình LG 27BA400-B 27" | IPS | Full HD (1920x1080) | 100Hz | 5ms | Thiết kế 3 cạnh không viền | Bảo vệ mắt - Hàng Chính Hãng
LG 27BA400-B - Màn Hình Văn Phòng 27 Inch Hiện Đại, Nâng Cao Hiệu Suất
LG 27BA400-B là dòng màn hình văn phòng thế hệ mới, kết hợp giữa kích thước màn hình lớn 27 inch và công nghệ hiển thị tiên tiến. Sản phẩm không chỉ cung cấp không gian hiển thị rộng rãi cho các bảng tính và văn bản mà còn đảm bảo hình ảnh luôn mượt mà với tốc độ làm tươi được nâng cấp.
Đặc điểm nổi bật:
  • Tốc độ làm tươi 100Hz: Mang lại khả năng chuyển cảnh mượt mà hơn hẳn so với chuẩn 60Hz, giúp các thao tác cuộn trang và làm việc với đồ họa cơ bản trở nên dễ chịu hơn.
Giải pháp cho không gian làm việc xanh:
Giá IRO
Thông tin chi tiết
Thương hiệuLG
Xuất xứ thương hiệuTrung Quốc
Kết nối1 x HDMI (Hỗ trợ 100Hz), 1 x D-Sub (VGA), 1 x Headphone Out.
Độ tương phản1000:1 (Typ.).
Góc nhìn 178º (Phải/Trái) / 178º (Trên/Dưới).
Xuất xứ (Made in)Hàn Quốc
Độ phân giải1920 x 1080 pixels
Thời gian đáp ứng5ms (GtG at Faster).
Tốc độ làm tươi100Hz.