Màn hình LG 27MP60G-B (27inch/FHD/IPS/75Hz/5ms/250nits/HDMI+DP+Dsub+Audio/Freesync)
Nhãn hiệu: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn hình máy tính của LG
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn hình LG 27MP60G-B (27inch/FHD/IPS/75Hz/5ms/250nits/HDMI+DP+Dsub+Audio/Freesync)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn hình LG 27MP60G-B (27inch/FHD/IPS/75Hz/5ms/250nits/HDMI+DP+Dsub+Audio/Freesync)
𝐇𝐀𝐂𝐎𝐌 - 𝐎𝐟𝐟𝐢𝐜𝐢𝐚𝐥 𝐒𝐭𝐨𝐫𝐞
𝐂𝐨̂𝐧𝐠 𝐭𝐲 𝐂𝐨̂̉ 𝐩𝐡𝐚̂̀𝐧 đ𝐚̂̀𝐮 𝐭𝐮̛ 𝐜𝐨̂𝐧𝐠 𝐧𝐠𝐡𝐞̣̂ 𝐇𝐀𝐂𝐎𝐌
----------***----------
𝐌𝐚̀𝐧 𝐡𝐢̀𝐧𝐡 𝐋𝐆 𝟐𝟕𝐌𝐏𝟔𝟎𝐆-𝐁 (𝟐𝟕𝐢𝐧𝐜𝐡/𝐅𝐇𝐃/𝐈𝐏𝐒/𝟕𝟓𝐇𝐳/𝟓𝐦𝐬/𝟐𝟓𝟎𝐧𝐢𝐭𝐬/𝐇𝐃𝐌𝐈+𝐃𝐏+𝐃𝐬𝐮𝐛+𝐀𝐮𝐝𝐢𝐨/𝐅𝐫𝐞𝐞𝐬𝐲𝐧𝐜)
🔷𝐓𝐡𝐨̂𝐧𝐠 𝐬𝐨̂́ 𝐤𝐲̃ 𝐭𝐡𝐮𝐚̣̂𝐭:
THÔNG TIN CHUNG MONITOR
Nhà sản xuất LG
Tên sản phẩm 27MP60G-B
Mã sản phẩm (Code/Tag)
Loại sản phẩm màn hình đa dụng
THÔNG SỐ CHI TIẾT
Kích thước hiển thị 27 inch
Tỉ lệ màn hình 16:09
Độ phân giải FHD
Tấm nền IPS
Tần số quét 75Hz
Thời gian phản hồi 5ms
Độ tương phản 1000:1
Độ sáng 200
Góc nhìn 178*
Màu sắc màn hình RGB
Bề mặt màn hình nhám
Màu sắc vỏ đen
Kích thước 611.1 x 455.1 x 211.7 mm
Trọng lượng 4.4 kg
Tính năng đồng bộ
Tương thích VESA
Loa tích hợp
CỔNG KẾT NỐI
D-Sub 1
VGA
DVI-D
HDMI 1
Display Port 1
USB
Audio
Khác
PHỤ KIỆN
Dây kèm theo trong hộp dây nguồn + dây hdmi
Phụ kiện kèm theo sách hdsd
Khác
🔷𝗨̛𝘂 đ𝗶𝗲̂̉𝗺 𝗻𝗼̂̉𝗶 𝗯𝗮̣̂𝘁
- Chế độ xem chăm sóc đôi mắt
- Giành chiến thắng với tốc độ đáng kinh ngạc
- Chuyển động nhanh và mượt mà
- Phản ứng nhanh hơn đối thủ của bạn
- Tấn công trước trong bóng tối
🔷𝐂𝐡𝐢́𝐧𝐡 𝐬𝐚́𝐜𝐡 𝐛𝐚̉𝐨 𝐡𝐚̀𝐧𝐡:
✔️ Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển thương hiệu.
✔️Cam kết sản phẩm chính hãng 100%.