Nhãn hiệu: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn hình máy tính của LG
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
TÍNH NĂNG NỔI BẬT
Kích thước 38 inch CONG (3840 x 1600)
Tấm nền Nano IPS Display
Độ phủ màu DCI-P3 98% và VESA DisplayHDR 600
Thunderbolt™ 3 sạc 94W PD
IPS 1ms (GtG) 144Hz Refresh Rate
NVIDIA® G-SYNC® Compatible
AMD FreeSync™ Premium Pro
GIỚI THIỆU SẢN PHẨM
Màn hình Nano IPS
Một đẳng cấp hiển thị màu sắc mới
Màn hình Nano IPS thể hiện màu sắc một cách tinh tế và phong phú hơn ở mọi góc nhìn
Dải màu DCI-P3 98%
Thể hiện màu sắc tinh tế
VESA DisplayHDR™ 600
HDR rõ hơn và sáng hơn
Thunderbolt™ 3
Mạnh mẽ và linh hoạt
Kết nối Thunderbolt™ 3 với USB Type-C có thể mang đến năng suất và hiệu quả tuyệt vời. Đây là sự kết hợp hoàn hảo với máy tính xách tay mới nhất có USB Type-C với khả năng sạc máy tính lên tới 94W.
G-SYNC® Compatible
G-SYNC® Compatible được chứng nhận bới NVIDIA
IPS 1ms & Tần số quét 144Hz
Trải nghiệm chơi Game mượt mà hơn
Với IPS 1ms và tần số quét 144Hz, các hình ảnh được hiển thị rõ ràng, trong trẻo cho khả năng phát video mượt mà đạt tới đẳng cấp siêu thực. Màn hình này mang lại cho bạn tiêu chuẩn phù hợp để làm việc và cũng mang lại lợi thế cạnh tranh cho bạn khi chơi game.
Âm Bass phong phú
38WN95C có 2 loa stereo tích hợp 5W. Đôi loa này đủ cho một phòng biên tập nhỏ hoặc phòng riêng mà không cần sử dụng loa ngoài, với sự hỗ trợ của công nghệ tăng cường âm bass.