Combo 3 con NJM7915FA 7915A, 7915A JRC TO-220F
Thiết Bị Âm Thanh > Khác || Combo 3 con NJM7915FA 7915A, 7915A JRC TO-220F
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Combo 3 con NJM7915FA 7915A, 7915A JRC TO-220F
NJM7915FA là gì?
Với tản nhiệt đầy đủ, nó có thể cung cấp dòng điện đầu ra hơn 1A. Nó được thiết kế như một bộ điều chỉnh điện áp cố định trong một loạt các ứng dụng, bao gồm cả quy định cục bộ hoặc trên thẻ, để loại bỏ các vấn đề về tiếng ồn và phân phối liên quan đến quy định một điểm.
Thông số kỹ thuật
Điện áp: -15pV
Dải điện áp gia đình: -5V đến -24V
Đầu ra hiện tại: 1.5A
Điện áp cung cấp (tối đa): 40V
Dung sai tham chiếu điện áp: 4%
Điện áp rơi: 2V
Tỷ lệ loại bỏ Ripple: 60dB
Quatent hiện tại: 2.7mA
Địa điểm bán linh kiện điện tử tại Hà Nội uy tín đầy đủ chủng loại linh kiện có sẵn.
Mã sản phẩm : 7915A