[Combo 5 con] IC nguồn NJM7815FA 7815A 7815A JRC kiểu chân TO-220F loại xịn
Thiết Bị Âm Thanh > Khác || [Combo 5 con] NJM7815FA, 7815A, 7815A JRC TO-220F
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [Combo 5 con] IC nguồn NJM7815FA 7815A 7815A JRC kiểu chân TO-220F loại xịn
NJM7815FA là gì ?
Với tản nhiệt đầy đủ, nó có thể cung cấp dòng điện đầu ra hơn 1A. Nó được thiết kế như một bộ điều chỉnh điện áp cố định trong một loạt các ứng dụng, bao gồm cả quy định cục bộ hoặc trên thẻ, để loại bỏ các vấn đề về tiếng ồn và phân phối liên quan đến quy định một điểm.
Thông số kỹ thuật
Điện áp: 15pV
Dòng điện áp gia đình: 5V đến 24V
Đầu ra hiện tại: 1.5A
Điện áp cung cấp (tối đa): 40V
Dung sai tham chiếu điện áp: 4%
Điện áp rơi: 2V
Tỷ lệ loại bỏ Ripple: 78dB
Quatent hiện tại: 4.4mA
Địa điểm bán linh kiện điện tử tại Hà Nội uy tín đầy đủ chủng loại linh kiện có sẵn.
Mã sản phẩm : 7815A