Vi Điều Khiển 8051 AT89S52-24AU TQFP44
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Vi Điều Khiển 8051 AT89S52-24AU TQFP44
AT89S52-24AU TQFP44
Được cung cấp bởi Linh Kiện Điện Tử TuHu
THÔNG SỐ KĨ THUẬT
Standard Package 160
Series 89S
Core Processor 8051
Core Size 8-Bit
Speed 24MHz
Number of I /O 32
Program Memory Size 8KB (8K x 8)
RAM Size 256 x 8
Voltage - Supply (Vcc/Vdd) 4 V ~ 5.5 V
Operating Temperature -40°C ~ 85°C
Package / Case 44-TQFP
Hỗ trợ chuẩn nạp nối tiếp SPI bằng mạch nạp USB SPI
- Mua Hàng Tại Đây: Linh Kiện Điện Tử TuHu.
CÔNG DỤNG SẢN PHẨM
- Dùng để làm đèn led cube888.
- Dùng để lập trình điều khiển thiết bị.
- Dùng để học lập trình.
SHOP CAM KẾT
- Bán giá luôn cạnh tranh và dịch vụ sau mua tốt nhất thị trường .
- Hoàn tiền 100% khi sản phẩm sai quảng cáo,hoặc lỗi do nhà sản xuất .