Thiết bị mạng Asus RT-AC1200 V2 - Bảo hành 36 tháng
Nhãn hiệu: Asus | Xem thêm các sản phẩm Thiết bị phát sóng Wifi của Asus
Máy tính & Laptop > Thiết Bị Mạng > Bộ Phát Wifi || Thiết bị mạng Asus RT-AC1200 V2
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Thiết bị mạng Asus RT-AC1200 V2 - Bảo hành 36 tháng
PHONG Vũ Official Store Shopee
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
- Băng tần hỗ trợ: 2.4 GHz / 5 GHz
- Chuẩn kết nối: 802.11 a/b/g/n/ac
- Tốc độ 2.4GHz:300Mbps
- Tốc độ 5.0GHz:867Mbps
- Ăng ten: 4x ngoài
- CPU/RAM/Flash: / RAM 64MB / Flash 16MB
- Nguồn điện cấp: 12V DC / 0.5A
- Cổng kết nối: 1x WAN 100Mbps, 4x LAN 100Mbps
- QoS truyền thống
- WAN Kép
-Hỗ trợ IPTV
- Công nghệ Beamforming
CHÍNH SÁCH BẢO HÀNH
- Cam kết 100% chính hãng.