Set 20 Đi Ốt P6KE350A 350V 600W 5% DO-15, Diode TVS P6KE350A Đóng Dây
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Bộ Lưu Điện || Set 20 Đi Ốt P6KE350A 350V 600W 5% DO-15, Diode TVS P6KE350A Đóng Dây
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Set 20 Đi Ốt P6KE350A 350V 600W 5% DO-15, Diode TVS P6KE350A Đóng Dây
Ứng Dụng:
- Làm chuyển hướng/kiểm soát trong các mạch, hệ thống có nguồn thấp
- Sử dụng tốt đối với các mạch có tần số trung bình
Thông số kĩ thuật :
- Loại gói : DO-15
- Điện áp dự phòng ngược tối đa: 350V
- Tiêu tán công suất xung đỉnh: 600W
- Dòng xung đỉnh tối đa : 1.3A
- Nhiệt độ hoạt động tối thiểu : -65 ° C
- Nhiệt độ hoạt động tối đa : +175 ° C
#linhkiendientu #linhkien #diode #P6KE350A #350V #linhkienchatluongg #600W #5%