Quạt Sanyo 109P0424H7D20 4020 0.08A 24V Kích thước 40*40*20mm
Thiết Bị Âm Thanh > Khác || Quạt Sanyo 109P0424H7D20 4020 0.08A 24V Kích thước 40*40*20mm
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Quạt Sanyo 109P0424H7D20 4020 0.08A 24V Kích thước 40*40*20mm
Mã sản phẩm: 109P0424H7D20
Loại linh kiện: Quạt
Dòng điện : 0.08A
Điện áp : 24V
Kích thước : 40x40x20mm