Quạt NMB-MAT 1204KL-04W-B59 12V 0.12A Kích Thước 30*30*10mm Hàng nhập khẩu chính hãng
Máy tính & Laptop > Máy In & Máy Scan > Máy In Mã Vạch || Quạt NMB-MAT 1204KL-04W-B59 12V 0.12A Kích Thước 30*30*10mm Hàng nhập khẩu chính hãng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Quạt NMB-MAT 1204KL-04W-B59 12V 0.12A Kích Thước 30*30*10mm Hàng nhập khẩu chính hãng
Mã sản phẩm : 1204KL-04W-B59
Loại linh kiện: Quạt DC
Điện áp: 12V
Dòng điện: 0.12A
Kích thước: 30*30*10mm