MMF-06D24ES MMF-06D24ES-FC4 CA1027H09 24VDC/0.1A Kích Thước 60*60*25mm
Thiết Bị Âm Thanh > Khác || MMF-06D24ES MMF-06D24ES-FC4 CA1027H09 24VDC/0.1A Kích Thước 60*60*25mm
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu MMF-06D24ES MMF-06D24ES-FC4 CA1027H09 24VDC/0.1A Kích Thước 60*60*25mm
Mã sản phẩm : MMF-06D24ES
Loại linh kiện: Quạt DC
Điện áp: 24V
Dòng điện: 0.1A