MÀN HÌNH LCD 22” AOC 22B2HN/74 Chính hãng (VA – VGA, HDMI, 1920x1080, 75Hz, Full viền). VI TÍNH QUỐC DUY
Nhãn hiệu: AOC | Xem thêm các sản phẩm Màn hình máy tính của AOC
Máy tính & Laptop > Màn Hình || MÀN HÌNH LCD 22” AOC 22B2HN/74 Chính hãng (VA – VGA, HDMI, 1920x1080, 75Hz, Full viền). VI TÍNH QUỐC DUY
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu MÀN HÌNH LCD 22” AOC 22B2HN/74 Chính hãng (VA – VGA, HDMI, 1920x1080, 75Hz, Full viền). VI TÍNH QUỐC DUY
Kích thước: 21.5 inch
Tấm nền: VA
Độ phân giải : FHD (1920 × 1080) @ 75Hz
Thời gian đáp ứng: 7ms (GtG (BW))
Hỗ trợ : chuẩn gắn giá vesa 100mmx100mm , Low Blue Mode , Flicker Free
Cổng kết nối: VGA × 1, HDMI 1.4 × 1
Giới thiệu AOC 22″ 22B2HN/74 Full HD VA 75Hz Chính Hãng