Màn hình laptop B156XTN02.0 B156XTN02.1 B156XTN02.2. LCD 15.6" LED Dày 40Pin
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn hình laptop B156XTN02.0 B156XTN02.1 B156XTN02.2. LCD 15.6" LED Dày 40Pin
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn hình laptop B156XTN02.0 B156XTN02.1 B156XTN02.2. LCD 15.6" LED Dày 40Pin
I. MỞ ĐẦU:
II.ĐIỀU KIỆN & THỜI GIAN BẢO HÀNH MÀN HÌNH :
- Bảo hành 1 đổi 1 trong 6 - 12 tháng nếu có lỗi từ nhà sản xuất
- Hóa đơn bảo hành. Tem còn nguyên vẹn.
- Bị bể va đập trày xước màn hình, nhòe màu xanh đ
III. CAM KẾT TỪ PHỤ KIỆN LAPTOP VMY:
- Không bán hàng kém chất lượng không rõ nguồn gốc gây ảnh hưởng đến máy laptop
- Luôn đặt chất lượng sản phẩm và uy tín lên hàng đầu
- Sản phẩm được test kỹ càng trước khi nhận(tránh tối đa việc đổi trả)
- Nhân viên tư vấn kĩ càng về sản phẩm cho khách hàng.
- Chính sách bảo hành nhanh chóng tốt nhất.
IV. THÔNG SỐ SẢN PHẨM
- Kích thước: 15.6-inch
- Độ phân giải: WXGA (1366x768) HD
- Bề mặt : Gương
- Loại đèn nền: LED
- Chân kết nối : 40 chân (40 pin)
- Thể loại: A+ (không điểm chết, không đốm,…)
- Bảo hành: 12 tháng
V. LƯU Ý
Với tính chất ngành hàng linh kiện máy tính, laptop.
Vì ngành hàng đa dạng, và rất nhiều sản phẩm cũng như phân loại hàng khác nhau NÊN:
+ Hình ảnh mô tả cung cấp đúng kiểu dáng và thông số kĩ thuật đúng với phân loại hàng.
thời hạn Bảo Hành.
+ Sản phẩm đều đạt đúng chất lượng, đúng giá tiền và phân loại hàng bạn chọn.
VI. THÔNG TIN LIÊN HỆ
- Địa chỉ: Số 10, Ngõ 14 Đường Phố Lụa, Vạn Phúc, Hà Đông, HN
- Hotline: 0384.821.638(zl)
_________________________________________________________________________________________
#sac_laptop_dell #sac_laptop_hp #sac_laptop_acer #sac_laptop_asus #sac_laptop_toshiba #sac_laptop
#pin_laptop_dell #pin_laptop_hp #pin_laptop_acer #pin_laptop_asus #pin_laptop_toshiba #pin_laptop
#manhinhlaptopToshiba #manhinhlaptopsamsung #thaymanhinhlaptop #manhinhlaptopquan9 #manhinhlaptop14inch
#manhinhlaptop15.6inch #manhinhlaaptop
#Asus #X53 #X53U #X53E #X53B #X53S
#LED #LCD #Laptop #Screen #Display #Panel #Replacement #15.6" #1366x768
#40Pins #HD