Màn hình Dell SE2417HGX 23,6 inch (1920 x 1080/TN/75Hz/5 ms/FreeSync) Hàng Chính Hãng
Nhãn hiệu: Dell | Xem thêm các sản phẩm Màn hình máy tính của Dell
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn hình Dell SE2417HGX 23,6 inch (1920 x 1080/TN/75Hz/5 ms/FreeSync) - Hàng Chính Hãng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn hình Dell SE2417HGX 23,6 inch (1920 x 1080/TN/75Hz/5 ms/FreeSync) Hàng Chính Hãng
🎉🎉🎉Thông số kỹ thuật:
🔹 Model: Màn hình Dell SE2417HGX 23,6 inch (SE2417HGX)
🔹 Kích thước màn hình: 23.6 inch
🔹 Tấm nền: TN
🔹 Tần số quét: 75Hz
🔹 Độ phân giải: 1920 x 1080 ( 16:9 )
🔹 Độ sáng: 300 cd/m2
🔹 Độ tương phản: 1,000:1
🔹 Góc nhìn: 170 (H) / 160 (V)
🔹 Thời gian đáp ứng: 5 ms
🔹 Tín hiệu ngõ vào: 2 x HDMI 1.4; 1 x VGA/D-sub
🔹 Nguồn điện: 100~240VAC, 50/60Hz
🔹 Điện năng tiêu thụ: 17W
🔹 Tính năng đặc biệt: FreeSync
🔹 Kích thước & trọng lượng: 555.2 x 55 x 330.1 mm; 4.35 kg
🔹 Bảo hành: Chính hãng 36 tháng
🎉🎉🎉 Mô tả sản phẩm:
📌 Thiết kế sang trọng
📌 Màn hình Full-HD hoàn hảo
📌 Màu sắc chân thực
📌 Thuận tiện và dễ kết nối
#Dell #manhinhdell #dell23.6inch #23.6inch #monitor #monitordell #monitordell23.6inch