Màn hình Asus VA24DQLB (23.8inch/FHD/IPS/75Hz/250nits/HDMI+DP+DSub)
Nhãn hiệu: Asus | Xem thêm các sản phẩm Màn hình máy tính của Asus
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn hình Asus VA24DQLB (23.8inch/FHD/IPS/75Hz/250nits/HDMI+DP+DSub)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn hình Asus VA24DQLB (23.8inch/FHD/IPS/75Hz/250nits/HDMI+DP+DSub)
𝐇𝐀𝐂𝐎𝐌 - 𝐎𝐟𝐟𝐢𝐜𝐢𝐚𝐥 𝐒𝐭𝐨𝐫𝐞
𝐂𝐨̂𝐧𝐠 𝐭𝐲 𝐂𝐨̂̉ 𝐩𝐡𝐚̂̀𝐧 đ𝐚̂̀𝐮 𝐭𝐮̛ 𝐜𝐨̂𝐧𝐠 𝐧𝐠𝐡𝐞̣̂ 𝐇𝐀𝐂𝐎𝐌
----------***----------
𝐌𝐚̀𝐧 𝐡𝐢̀𝐧𝐡 𝐀𝐬𝐮𝐬 𝐕𝐀𝟐𝟒𝐃𝐐𝐋𝐁 (𝟐𝟑.𝟖𝐢𝐧𝐜𝐡/𝐅𝐇𝐃/𝐈𝐏𝐒/𝟕𝟓𝐇𝐳/𝟐𝟓𝟎𝐧𝐢𝐭𝐬/𝐇𝐃𝐌𝐈+𝐃𝐏+𝐃𝐒𝐮𝐛)
Màn hình bảo vệ mắt ASUS VA24DQLB trang bị tấm nền IPS 23,8 inch với độ phân giải Full HD (1920 x 1080) để tạo nên màn hình với góc xem rộng lên tới 178° và chất lượng hình ảnh tuyệt đỉnh. Tốc độ làm mới lên tới 75Hz, trang bị công nghệ Adaptive-Sync để hạn chế xé hình, đảm bảo phát video rõ ràng và sắc nét. Ngoài ra, dòng màn hình này còn được trang bị các công nghệ Flicker-free (Khử nhấp nháy) và Low Blue Light (Bộ lọc ánh sáng xanh dương) đều đã được TÜV Rheinland chứng nhận để mang lại trải nghiệm xem thoải mái hơn.
🔷𝐓𝐡𝐨̂𝐧𝐠 𝐬𝐨̂́ 𝐤𝐲̃ 𝐭𝐡𝐮𝐚̣̂𝐭:
Nhà sản xuất Asus
Tên sản phẩm VA24DQLB
Phân khúc Đồ Họa
THÔNG SỐ CHI TIẾT
Kích thước hiển thị 24 inch
Tỉ lệ màn hình 16:09
Độ phân giải FHD 1920x1200
Tấm nền IPS
Tần số quét 75Hz
Thời gian phản hồi 5ms
Độ tương phản 10000:1
Độ sáng 250 nits
Góc nhìn 178/178
Màu sắc màn hình sRGB
Bề mặt màn hình nhám
Màu sắc vỏ Nâu
Kích thước 649x474x202mm
Trọng lượng 3,3kg
Tính năng đồng bộ AMD Freesync
Tương thích VESA có
Loa tích hợp 2x2W
CỔNG KẾT NỐI
D-Sub
VGA
DVI-D
HDMI 2
Display Port 1
USB
Audio 1
Khác
PHỤ KIỆN
Dây kèm theo trong hộp dây nguồn - dây hdmi
Phụ kiện kèm theo
Khác user manual
🔷𝗨̛𝘂 đ𝗶𝗲̂̉𝗺 𝗻𝗼̂̉𝗶 𝗯𝗮̣̂𝘁
- Thiết kế Không Khung viền
- Hình ảnh siêu mượt nhờ công nghệ Adaptive-Sync
Công nghệ Adaptive-Sync giúp loại bỏ hiện tượng xé hình và gián đoạn tốc độ khung hình để mang lại cho bạn hình ảnh liền mạch và trải nghiệm chơi game mượt mà. Điều này giúp bạn giành lợi thế trong các tựa game bắn súng góc nhìn người thứ nhất, đua xe, game chiến thuật thời gian thực và các tựa game thể thao. (Công nghệ Adaptive-Sync hoạt động ở các tốc độ làm mới từ 48Hz đến 75Hz)
- Công nghệ GamePlus độc quyền của ASUS
- Công nghệ SplendidPlus độc quyền của ASUS
- Chức năng Lọc Ánh sáng Xanh dương của ASUS
🔷𝐂𝐡𝐢́𝐧𝐡 𝐬𝐚́𝐜𝐡 𝐛𝐚̉𝐨 𝐡𝐚̀𝐧𝐡:
✔️ Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển thương hiệu.
✔️Cam kết sản phẩm chính hãng 100%.