Màn hình AOC 24B2XHM/74 (23.8inch/FHD/VA/75Hz/6ms/250nits/HDMI+VGA)
Nhãn hiệu: AOC | Xem thêm các sản phẩm Màn hình máy tính của AOC
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn hình AOC 24B2XHM/74 (23.8inch/FHD/VA/75Hz/6ms/250nits/HDMI+VGA)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn hình AOC 24B2XHM/74 (23.8inch/FHD/VA/75Hz/6ms/250nits/HDMI+VGA)
Thông số sản phẩm
- Kích thước: 23.8 inch
- Tấm nền: VA
- Độ phân giải: FHD (1920x1080)
- Tốc độ làm mới: 75Hz ( qua HDMI )
- Thời gian đáp ứng: 6ms
- Cổng kết nối: 1 x HDMI 1.4, 1 x VGA
- Phụ kiện: Cáp nguồn , cáp VGA
Đánh giá Màn hình AOC 24B2XHM/74 chính hãng, bảo hành dài, cực thích
Được thiết kế với góc nhìn rộng
Thiết kế không khung 3 mặt của AOC
Thiết kế mỏng, tối giản
Ánh sáng xanh thấp
Bảo vệ đôi mắt của bạn sự nhấp nháy của màn hình
Màn hình máy tính 24 inch sử dụng công nghệ không nhấp nháy giảm nhấp nháy mang lại cho bạn trải nghiệm chơi game thoải mái hơn. Màn hình có đèn nền LED thông thường điều chỉnh độ sáng bằng PWM), gây nhấp nháy và dẫn đến khó chịu cho mắt trong thời gian dài. Công nghệ không nhấp nháy AOC sử dụng hệ thống đèn nền DC (Dòng điện Trực tiếp) để mang lại trải nghiệm xem thoải mái hơn an toàn hơn, giảm thiểu ảnh hưởng của việc mỏi mắt.
Ngàm treo tường tiện lợi
Tích hợp phần mềm đa nhiệm tiện lợi
Điều chỉnh dễ dàng chỉ với một nhấp chuột đi
Chính sách Bảo hành 36 tháng
Cam kết:
- Sản phẩm bán ra là sản phẩm mới 100%
- Chúng tôi cam kết luôn đặt chất lượng các sản phẩm lên hàng đầu
- Không bán sản phẩm chất lượng kém làm ảnh hưởng máy trong  quá trình sử dụng
- Bảo hành nhanh chóng , nghiêm túc, chính xác
- Hotline tư vấn zalo 0386.965.915 - 0981.246.368
Giá REAU
Liên kết: [V201] Phấn nước, Má hồng, Che khuyết điểm 3 in 1 Multi Swing Cushion