JW2SN-DC24V Relay 5A 24V 8 chân
Thiết Bị Âm Thanh > Khác || JW2SN-DC24V Relay 5A 24V 8 chân
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu JW2SN-DC24V Relay 5A 24V 8 chân
Mã sản phẩm: JW2SN-DC24V
Loại linh kiện: Relay
Điện áp: 24VDC
Dòng điện: 5A