Hộp Mực in W1103A/103A dùng máy in HP 1000A 1000W HP 1200A 1200W | Mực in 103A/W1103A Hàng Nhập Khẩu
Máy tính & Laptop > Máy In & Máy Scan > Mực In & Khay Mực || Hộp Mực in W1103A/103A dùng máy in HP 1000A 1000W HP 1200A 1200W | Mực in 103A/W1103A Hàng Nhập Khẩu
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Hộp Mực in W1103A/103A dùng máy in HP 1000A 1000W HP 1200A 1200W | Mực in 103A/W1103A Hàng Nhập Khẩu
Mực In HP 103A (W1103A)
In hàng ngàn trang với chi phí cực thấp trên mỗi trang
Mã mực: Mực in HP 103A Black Neverstop Laser Toner Reload Kit (W1103A)
Loại mực: Laser trắng đen
Dung lượng: 2.500 trang độ phủ 5%
Máy in dùng: HP 1000A/1000W, HP 1200A/1200W
Xuất xứ: Trung Quốc
Cách bơm mực (như hình 2):
1. Gắn ống mực vào lổ đổ mực máy in, nó nhận chip xong,
3. Các bạn xoay ngược lại 180 độ rồi rút ống mực ra
#mực_máy_in_hp_neverstop_1000a #hộp_mực_in_103A #Hộp_mực_máy_in_Hp_1000A #Hộp_mực_máy_in_Hp_1200A #Hộp_mực_máy_in_Hp_1000W #Hộp_mực_máy_in_Hp_1200W #hộp_mực_in_Hp #Mực_Máy_In #Mực_in_Hp #Hộp_mực_103A #Hộp_Mực_in_Hp_103A #Mực_Hp_103A #Muc_may-In_Hp_1000A #Muc_may-In_Hp_1000W #Muc_may-In_Hp_1200A #Muc_may-In_##HP #mucinhp #mucinlaser #neverstop #muchp #mucinneverstop