Dây Nhảy Quang Sợi Đôi FC-LC UPC 5m-10m-15m

Nhãn hiệu: OEM | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện thiết bị mạng của OEM
ENGLISH CAPTION BELOWDây Nhảy Quang Sợi Đôi FC-LC Jumper LC-FC UPC 5m-10m-15mMÔ TẢ:- Dây Nhảy Quang Cổng FC-LC Jumper LC-FC UPC/UPC- Dây nhảy sợi quang đôi FC-LC ít bị suy giảm khi uốn hoặc xoắn s...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Dây Nhảy Quang Sợi Đôi FC-LC UPC 5m-10m-15m

ENGLISH CAPTION BELOW

Dây Nhảy Quang Sợi Đôi FC-LC Jumper LC-FC UPC 5m-10m-15m

MÔ TẢ:

- Dây Nhảy Quang Cổng FC-LC Jumper LC-FC UPC/UPC

- Dây nhảy sợi quang đôi FC-LC ít bị suy giảm khi uốn hoặc xoắn so với cáp sợi truyền thống và điều này sẽ giúp việc lắp đặt và bảo trì cáp quang hiệu quả hơn. 

- Giúp thể tiết kiệm nhiều không gian hơn cho hệ thống cáp mật độ cao của bạn trong các trung tâm dữ liệu và các mạng doanh nghiệp khác.

THÔNG SỐ KỸ THUẬT:

- Đầu nối sợi: FC/UPC sang LC/UPC

- Chế độ sợi: SMF 9/125μm

- Loại sợi: Single mode duplex (sợi đôi)

- Chiều dài: 3m

- Vỏ sợi: 2.0mm

- Bước sóng: 1310/1550nm

- Đường kính ốp: 125 ± 1

- Màu vỏ: Màu vàng

- Lớp sợi: G.657.A1 (Tương thích với G.652.D)

- Bán kính uốn cong tối thiểu: 10 mm

- Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ 70 ° C

- Tiêu chuẩn chất lượng: RoHS, ISO 9001

**********

FC-LC UPC Blue Fiber Optic Jumper FTTH Single-mode Double Core Fiber Cables 5 Meters - 10 Meters - 15 Meters

Product Name: FC to LC Fiber Cable

Connector Type: FC to LC

Core: 9/125 Single Mode

Density: Duplex

Cable Length: 5 Meters - 10 Meters - 15 Meters

UPC Blue

Material (External): PVC

Main Color: Yellow and Blue

Package Content: 1 x FC to LC Fiber Cable

 

THE CONTENT IS BELONGED TO IVO COMPANY. DO NOT COPY IN ANY WAY!

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....


Giá BICITY

Thông tin chi tiết

Thương hiệuOEM
Xuất xứ thương hiệuTrung Quốc
Phụ kiện đi kèmKhông có
ModelLC-FC UPC/UPC duplex sợi đôi
Xuất xứTrung Quốc
Trọng lượng sản phẩm22G
SKU4102926897302
Liên kết: Sữa rửa mặt gạo Rice Water Bright Cleansing Foam (150ml)