Combo 10 con CBB81 103J-2000V Tụ 10NF/2000V Kích Thước P24
Thiết Bị Âm Thanh > Máy nghe nhạc > MP3 & MP4 || Combo 10 con CBB81 103J-2000V Tụ 10NF/2000V Kích Thước P24
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Combo 10 con CBB81 103J-2000V Tụ 10NF/2000V Kích Thước P24
Mã sản phẩm : CBB81 103J-2000V
Loại linh kiện: Tụ cao áp
Điện áp: 2000V
Điện dung : 10nF