[Combo 10 chiếc] 1SMA4746A (746A) Diode Zenner chân dán 18V 1W DO-214AC
Thiết Bị Âm Thanh > Khác || [Combo 10 chiếc] 1SMA4746A (746A) Diode Zenner chân dán 18V 1W DO-214AC
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [Combo 10 chiếc] 1SMA4746A (746A) Diode Zenner chân dán 18V 1W DO-214AC
Mã sản phẩm : 1SMA4746A
Loại linh kiện: Diode Zenner
Công suất: 1w
Điện áp 18V