Cảm biến dòng AC SCT-013-000 YHDC 30A-TH377
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Khác || Cảm biến dòng AC SCT-013-000 YHDC 30A-TH377
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Cảm biến dòng AC SCT-013-000 YHDC 30A-TH377
Cảm biến dòng AC SCT-013-000 YHDC 30A nhờ sử dụng cuộn dây nên đo rất an toàn, chính xác
1. Thông số kĩ thuật:
Model: STC013
Tần số: 50hz – 150khz
Đo dòng tối đa: 30/100A
Ngõ ra: 0-1V đối với loại 30A
Kích thước lỗ đi đây: 13 x 13mm
Chiều dài dây: 1.5m
Chỉ số cách li: 6000V