BỘ NGUỒN UNIFI POE-24-12W-G - Hàng Chính Hãng Zin Thiết Bị Wifi UNIFI
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu BỘ NGUỒN UNIFI POE-24-12W-G - Hàng Chính Hãng Zin Thiết Bị Wifi UNIFI
Bộ Nguồn Ubiquiti POE-24-12W-G
• ứng dụng cho việc cấp nguồn qua tín hiệu mạng cho camera, wifi, AP
• Nguồn POE-24-12W-G • Nguồn điện ra : 24 VDC - 0.5 A
• Nguồn điện vào : 90- 260 VAC - 0.4 A , 47 - 63 Hz