Nguồn Adapter 12V2A ADS-24S-12 5.5x2.5MM HONOR Chính Hãng
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || Nguồn Adapter 12V2A ADS-24S-12 5.5x2.5MM HONOR Chính Hãng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Nguồn Adapter 12V2A ADS-24S-12 5.5x2.5MM HONOR Chính Hãng
Tính năng
- Nguồn chuyển đổi từ AC 220V sang 12V DC.
- Sử dụng trong các mạch điện tử, Camera, tủ điện
- Nguồn Hãng HONOR, chống nhiễu bảo vệ tốt
Thông số kỹ thuật
- Thương Hiệu: HONOR
- Điện áp vào: AC100-240V ( 50-60HZ)
- Điện áp ra: DC12V 2A
- Đầu Jack DC 5.5x2.5MM
- Tương thích với Jack DC: 5.5x2.1MM, 5.5x2.5MM
Giá POR
Liên kết: Gel dưỡng nha đam đa năng Jeju Aloe 95% Fresh Soothing Gel The Face Shop (300ml)