660GH-80UL Cầu chì HINODE 80A/660V 76×17,5mm (Tháo Máy)
Thiết Bị Âm Thanh > Khác || 660GH-80UL Cầu chì HINODE 80A/660V 76×17,5mm (Tháo Máy)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu 660GH-80UL Cầu chì HINODE 80A/660V 76×17,5mm (Tháo Máy)
Mã sản phẩm: 660GH-80UL
Loại linh kiện: Cầu chì
Công suất: 80A-660V
Hình thức: Tháo máy
Chiều dài: 76mm
Kích thước phi tròn: 17,5mm