660GH-50UL 50A/660V Cầu chì 76×17,5mm (Tháo Máy)
Thiết Bị Âm Thanh > Khác || 660GH-50UL 50A/660V Cầu chì 76×17,5mm (Tháo Máy)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu 660GH-50UL 50A/660V Cầu chì 76×17,5mm (Tháo Máy)
Mã sản phẩm: 660GH-50UL
Loại linh kiện: Cầu chì
Công suất: 50A-660V
Hình thức: Tháo máy
Chiều dài: 76mm
Kích thước phi tròn: 17,5mm