660GH-160UL 160A/660V Cầu chì HINODE 98 và 23mm (Tháo Máy)
Thiết Bị Âm Thanh > Khác || 660GH-160UL 160A/660V Cầu chì HINODE 98 và 23mm (Tháo Máy)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu 660GH-160UL 160A/660V Cầu chì HINODE 98 và 23mm (Tháo Máy)
Mã sản phẩm: 660GH-160UL
Loại linh kiện: Cầu chì
Công suất: 160A-660V
Hình thức: Tháo máy
Chiều dài: 98mm
Kích thước phi tròn: 23mm