1MBH50D-060A, IMBH50D 060A IGBT 50A 600V Hàng Nhật Sịn
Thiết Bị Âm Thanh > Khác || 1MBH50D-060A, IMBH50D 060A IGBT 50A 600V Hàng Nhật Sịn
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu 1MBH50D-060A, IMBH50D 060A IGBT 50A 600V Hàng Nhật Sịn
Mã sản phẩm : 1MBH50D-060A
Loại linh kiện: IGBT
Kiểu chân: TO-3P
Điện áp: 600V
Dòng điện: 50A